Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 เมษายน 2561 จำนวน
23
เหรียญทอง
เปตอง
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 7
นครราชสีมา vs พระนครศรีอยุธยา
14:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี vs แพร่
14:00
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง
ลีลาศ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Master IV Waltz (65 ปีขึ้นไป)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master II Class D (45-54)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Master IV Tango (65 ปีขึ้นไป)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master III Class E (55-64)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master II Class C (45-54)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master IV Class E (65 ปีขึ้นไป)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master I Class E (35-44)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master III Class D (55-64)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master II Class B (45-54)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master IV Class D (65 ปีขึ้นไป)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master I Class B (35-44)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master III Class C (55-64)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master II Class A (45-54)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master IV Class C (65 ปีขึ้นไป)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
Standard Master I Class A (35-44)
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน
Start List
Result
Official
ลีลาศ ชิง 15 เหรียญทอง
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟรีสไตล์ 400 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
กบ 50 เมตร อายุ 45-49 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
กบ 50 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
กบ 50 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
กบ 50 เมตร อายุ 70-74 ปี ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
Heat 1
08:30
สนามกีฬา อบจ.น่าน
Start List
Result
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง
Print รายการชิงเหรียญทอง