|
1. เปตอง - ทีมชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
ธัญสณ เถียรทอง พูนศักดิ์ ยินดีทรัพย์ กฤตยพงษ์ บานเย็น สนอง สิงหนาท
|
เหรียญเงิน |
|
พระนครศรีอยุธยา |
สมบูรณ์ กองแก้ว กำจัด พิฬารัตน์ สัมฤทธิ์ คล้ายรักษ์ ศักดา พิมพาลัย
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
จรัล สวนโพธิ์ จงกล มาอ้าย สวิง คำหว่าง สมาน ใจนวล
|
เหรียญทองแดง |
|
จันทบุรี |
สุรสิทธิ์ สุดสงวน สุทัศน์ บรรจง รณชัย โมกข์กระแสร์ อำนาจ เพียรเจริญสุข
|
|
|
|
2. เปตอง - ทีมหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุราษฎร์ธานี |
จรินทร์ หล้าเชียงของ ฉวีวรรณ แสงสุวรรณ์ ยุวดี หลักฉั่ว อุษา ชัยสาลี
|
เหรียญเงิน |
|
แพร่ |
วินลาสินี มีศักดิ์ สุชาดา รัชอำนวยวงษ์ จันทร์เพ็ญ เขียวเกษม รสริน กุณะ
|
เหรียญทองแดง |
|
ขอนแก่น |
หนูภักดิ์ พาสงค์ พิมญาดา วงศ์แสนแก้ว อำนวย พาสงค์ รัชนีวรรณ มหินทรเทพ
|
เหรียญทองแดง |
|
ราชบุรี |
ลิ้นจี่ เจิมจำนงค์ เรณู ธัญญะรักษ์ บุญธรรม ธนพรโพธา ปิยะวรรณ เลิศอาวาส
|
|
|
|
3. ลีลาศ - Master IV Tango (65 ปีขึ้นไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
เนตร เหล็กขนาย วิภารัตน์ เหล่าตระกูลงาม
|
เหรียญเงิน |
|
หนองคาย |
ชูเกียรติ อักกะวิเนต อัจฉรา อักกะวิเนต
|
เหรียญทองแดง |
|
พระนครศรีอยุธยา |
สมถวิล พงษ์สุวรรณ ทวิช พงษ์สุวรรณ
|
|
|
|
4. ลีลาศ - Master IV Waltz (65 ปีขึ้นไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
เนตร เหล็กขนาย วิภารัตน์ เหล่าตระกูลงาม
|
เหรียญเงิน |
|
ตรัง |
สมใจ โยงราช ชมัยพร วรรณศิลป์
|
เหรียญทองแดง |
|
สมุทรปราการ |
วัลลภ สิทธิบดี คัทลียา ธราสุวรรณ
|
|
|
|
5. ลีลาศ - Standard Master I Class A (35-44) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
เกษมสุข วันทนะสมบัติ มานิตย์ เพิ่มผาสุข
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
ชลากร อัตตานวพงษ์ สาริสา จินดาไทย
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
พูนลักษณ์ เตโชติอัศนีย์ วทัญญู ชุติคามี
|
|
|
|
6. ลีลาศ - Standard Master I Class B (35-44) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
เกษมสุข วันทนะสมบัติ มานิตย์ เพิ่มผาสุข
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
ชลากร อัตตานวพงษ์ สาริสา จินดาไทย
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
พูนลักษณ์ เตโชติอัศนีย์ วทัญญู ชุติคามี
|
|
|
|
7. ลีลาศ - Standard Master I Class E (35-44) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ประจวบคีรีขันธ์ |
พิจิตรา บัวบาล ภูราห์เทพ ภู่ระหงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
สหภัส ชมสาร พรรณพร เพชรศิริ
|
เหรียญทองแดง |
|
มหาสารคาม |
พีรพจน์ ยอดยิ่ง ดวงนภา สุวรรณธาดา
|
|
|
|
8. ลีลาศ - Standard Master II Class A (45-54) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
พัชรินทร์ วรพิพัฒน์บวร ดำรงค์ศักดิ จิระตราชู
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
สุรางค์ สถิตย์สุข พิสิษฐ์ อินแถลงคณาพงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
วีระวัฒน์ รุจิรกุล อังคณา ซีตันติเวช
|
|
|
|
9. ลีลาศ - Standard Master II Class B (45-54) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
พัชรินทร์ วรพิพัฒน์บวร ดำรงค์ศักดิ จิระตราชู
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
สุรางค์ สถิตย์สุข พิสิษฐ์ อินแถลงคณาพงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
วีระวัฒน์ รุจิรกุล อังคณา ซีตันติเวช
|
|
|
|
10. ลีลาศ - Standard Master II Class C (45-54) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ธนาเสฎฐ์ ศรีรัฐวัฒนากูล คณากร จิรปฐมาภร
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
พัชสรัญ ทวีศุภพงษ์ บรรเทิง อินแถลง
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
กัลยา วงศ์จร ศุภชัย พงษ์อินทร์วงศ์
|
|
|
|
11. ลีลาศ - Standard Master II Class D (45-54) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ธนาเสฎฐ์ ศรีรัฐวัฒนากูล คณากร จิรปฐมาภร
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
พัชสรัญ ทวีศุภพงษ์ บรรเทิง อินแถลง
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
สหภัส ชมสาร พรรณพร เพชรศิริ
|
|
|
|
12. ลีลาศ - Standard Master III Class C (55-64) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุพรรณบุรี |
กิติมา ยุทธวงศ์ พงศ์ธวัช ธัญญอนันต์ผล
|
เหรียญเงิน |
|
ตรัง |
สุรพล ศรีวุ่น ราตรี มุ่งเพียรมั่น
|
เหรียญทองแดง |
|
สุโขทัย |
ชูจิต พรหมราชแก้ว พงศ์ศักดิ์ อินทสร
|
|
|
|
13. ลีลาศ - Standard Master III Class D (55-64) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
ธมลวรรณ เหลืองเจริญกุล บุรินทร์ เจนขจรเกียรติ
|
เหรียญเงิน |
|
สุพรรณบุรี |
กิติมา ยุทธวงศ์ พงศ์ธวัช ธัญญอนันต์ผล
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
อานัน อินทะกนก สิริวรรณ คำโฆษิต
|
|
|
|
14. ลีลาศ - Standard Master III Class E (55-64) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
ธมลวรรณ เหลืองเจริญกุล บุรินทร์ เจนขจรเกียรติ
|
เหรียญเงิน |
|
สมุทรปราการ |
สุณีย์ อูเอซึจิ วสันต์ กลัดแกว
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
อานัน อินทะกนก สิริวรรณ คำโฆษิต
|
|
|
|
15. ลีลาศ - Standard Master IV Class C (65 ปีขึ้นไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ตรัง |
สมใจ โยงราช ชมัยพร วรรณศิลป์
|
เหรียญเงิน |
|
หนองคาย |
ชูเกียรติ อักกะวิเนต อัจฉรา อักกะวิเนต
|
เหรียญทองแดง |
|
สุโขทัย |
ชูจิต พรหมราชแก้ว พงศ์ศักดิ์ อินทสร
|
|
|
|
16. ลีลาศ - Standard Master IV Class D (65 ปีขึ้นไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
ธัณชยุตย์ พชรนรเสฎฐ์ ชุติภักคณิศ พชรนรเสฎฐ์
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
กรรณิการ์ เกิดมงคล นคร เกิดมงคล
|
เหรียญทองแดง |
|
พระนครศรีอยุธยา |
สมถวิล พงษ์สุวรรณ ทวิช พงษ์สุวรรณ
|
|
|
|
17. ลีลาศ - Standard Master IV Class E (65 ปีขึ้นไป) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
ธัณชยุตย์ พชรนรเสฎฐ์ ชุติภักคณิศ พชรนรเสฎฐ์
|
เหรียญเงิน |
|
หนองคาย |
ไสว เสริมทรัพย์ ธัญญะ เสริมทรัพย์
|
เหรียญทองแดง |
|
สุรินทร์ |
วิจิตร ประดิษฐ์ศิลปโชติ ธวัช ประดิษฐ์ศิลปโชติ
|
|
|
|
18. ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร อายุ 45-49 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงราย |
จักริน ทัศสกุล
|
เหรียญเงิน |
|
พิษณุโลก |
เฉลิมพล ถนอมวงค์
|
|
|
|
19. ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ประพาฬพงศ์ โภชนสมบูรณ์
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
อุดมลักษณ์ สมฤทธิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
นครนายก |
ละออง เหนือเกาะหวาย
|
|
|
|
20. ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เพชรบูรณ์ |
สมบัติ ใจผ่อง
|
เหรียญเงิน |
|
ปทุมธานี |
มีเดช ภูพรวิวัฒน์
|
เหรียญทองแดง |
|
ร้อยเอ็ด |
ธวัชชัย สัญพึ่ง
|
|
|
|
21. ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร อายุ 70-74 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นนทบุรี |
สถิตร์ นิพิฐนรเศรษฐ
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
วิรัตน์ ชวาสกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
เชียงใหม่ |
ลิขิต เขมะปานนท์
|
|
|
|
22. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชลบุรี |
สิริพงศ์ คำเถียร
|
เหรียญเงิน |
|
ปทุมธานี |
ประพฤติ แซ่เจ็ง
|
|
|
|
23. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 400 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ปทุมธานี |
สมนึก สุขเกษม
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
ประสงค์ จงกลณี
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|