|
1. กรีฑา - กระโดดไกล (45-49) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ศรีสะเกษ |
รัศมี สุเมธีวิทย์
|
เหรียญเงิน |
|
ลำปาง |
รจนา ไชยตะมาตย์
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
จินตนา จิลโลซี่
|
|
|
|
2. กรีฑา - กระโดดไกล (50-54) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
บุญยืน เพ็ชร์ลมุด
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
จินตนา นนท์ขุนทด
|
เหรียญทองแดง |
|
สกลนคร |
อรวรรณ นาเล็ก
|
|
|
|
3. กรีฑา - กระโดดไกล (55-59) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
จารุณี ศุภมาศมงคล
|
เหรียญเงิน |
|
นนทบุรี |
เหรียญทอง สมัครพงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
ลำปาง |
แสงเทียน งามชมภู
|
|
|
|
4. กรีฑา - กระโดดไกล (60-64) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชลบุรี |
บุษรา รังไสว
|
เหรียญเงิน |
|
สงขลา |
สุมันตา เจริญศาสตร์
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
ประภา ชายครอง
|
|
|
|
5. กรีฑา - กระโดดไกล (65-69) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
เรณู ชุมรุม
|
เหรียญเงิน |
|
พัทลุง |
รัชนี จิระวัฒนะเดชะ
|
|
|
|
6. กรีฑา - กระโดดค้ำ (65-69) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
ชลิต คาดชะดาคำ
|
เหรียญเงิน |
|
บุรีรัมย์ |
แอ๊ด ฮุนอยู่
|
เหรียญทองแดง |
|
สมุทรสาคร |
สุบวรวงศ์ รถทอง
|
|
|
|
7. กรีฑา - กระโดดค้ำ (70-74) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ยศ ศ นาคะนาท
|
เหรียญเงิน |
|
ชลบุรี |
สมปอง จันทร์สมบูรณ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
จักรวรรดิ์ โยธะชัย
|
|
|
|
8. กรีฑา - กระโดดสูง (65-69) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
มานิตย์ สิทธิชัย
|
|
|
|
9. กรีฑา - กระโดดสูง (70-74) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ลำปาง |
ชาติธนู ณ ลำปาง
|
เหรียญเงิน |
|
อุตรดิตถ์ |
บุญเลิศ จำปา
|
|
|
|
10. กรีฑา - ขว้างจักร (55-59) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นนทบุรี |
เหรียญทอง สมัครพงศ์
|
เหรียญเงิน |
|
นครศรีธรรมราช |
ฉลวยลักษณ์ จรตพืช
|
เหรียญทองแดง |
|
สงขลา |
อุไร อัคพิน
|
|
|
|
11. กรีฑา - ขว้างจักร (60-64) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุราษฎร์ธานี |
นุจรี แก้วมีศรี
|
เหรียญเงิน |
|
นครสวรรค์ |
เนาวรัตน์ จิระวงศ์ขจร
|
เหรียญทองแดง |
|
สุรินทร์ |
สุนีย์ ประทุมวรรณ์
|
|
|
|
12. กรีฑา - ขว้างจักร (65-69) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครศรีธรรมราช |
ธิฐิกานญ์ มณีสงฆ์
|
เหรียญเงิน |
|
หนองบัวลำภู |
เปรมปรี ฝุ่นแก้ว
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
รัตนา ธิโสภา
|
|
|
|
13. กรีฑา - ขว้างจักร (70-74) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อุตรดิตถ์ |
หมุน มั่นถึง
|
เหรียญเงิน |
|
สุพรรณบุรี |
เฉลียวศรี ฉิมวงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
จันทิมา มูลจันทร์
|
|
|
|
14. กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (60-64) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
ยุติธรรม ชวาลา
|
เหรียญเงิน |
|
สงขลา |
ธนันต์ ฤทธิ์เทวา
|
เหรียญทองแดง |
|
บุรีรัมย์ |
บัณฑิต ยังวิเชียร
|
|
|
|
15. กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (65-69) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
เจริญศักดิ์ ปัญญาฟู
|
เหรียญเงิน |
|
ลำปาง |
นิพนธ์ สุดใจธรรม
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
มานิตย์ สิทธิชัย
|
|
|
|
16. กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (70-74) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชลบุรี |
กิตติพงษ์ บุณยรัตผลิน
|
เหรียญเงิน |
|
สงขลา |
ไสว เกตสุริยวงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
เชียงใหม่ |
รณชิต ชุมรุม
|
|
|
|
17. กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (75-79) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
เกียรติ อารยเวชกิจ
|
เหรียญเงิน |
|
ชลบุรี |
ถนอม น้ำฟ้าฝั่ง
|
เหรียญทองแดง |
|
พิษณุโลก |
ไชยยงค์ รุ่งเรือง
|
|
|
|
18. กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (80-84) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
กฤษดา วิไลเลิศประดิษฐ์
|
|
|
|
19. กรีฑา - พุ่งแหลน (55-59) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุรินทร์ |
สุริยันต์ บุติมาลย์
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
สุรชัย คงมอญ
|
เหรียญทองแดง |
|
สุพรรณบุรี |
สันติ สวยรูป
|
|
|
|
20. กรีฑา - พุ่งแหลน (60-64) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จันทบุรี |
สัมฤทธิ์ พลอยแหวนรัตนา
|
เหรียญเงิน |
|
นครศรีธรรมราช |
สรชัย ชูประจง
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
สมใจ พ้นวงษา
|
|
|
|
21. กรีฑา - พุ่งแหลน (75-79) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
สำรวย สุนทรวิภาต
|
เหรียญเงิน |
|
ชลบุรี |
สำเนา บุญชู
|
เหรียญทองแดง |
|
สงขลา |
แปลก ทองสังข์
|
|
|
|
22. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (35-39) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ลพบุรี |
ชัยชนะ ช่วยค้ำชู
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
ปิยะพงษ์ วงศ์ปิยะกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
นครศรีธรรมราช |
พิชาพัฒน์ สุทิน
|
|
|
|
23. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (40-44) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
บุรีรัมย์ |
ดวงเดือน เรืองไพศาล
|
เหรียญเงิน |
|
สงขลา |
สุกัญญา สุขพงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
สุราษฎร์ธานี |
อัญชลี เรืองโรจน์
|
|
|
|
24. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (45-49) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
ปกรณ์ ณรงค์
|
เหรียญเงิน |
|
ลพบุรี |
นำพล เชื้อไทย
|
เหรียญทองแดง |
|
กรุงเทพมหานคร |
เกษม เทพหนู
|
|
|
|
25. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (45-49) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ปัตตานี |
สิรภัทร บุตรจีน
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
สมพร เพ็ญวิสาภาพพงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
บุรีรัมย์ |
ปาณิศรา กุลพินิจ
|
|
|
|
26. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (50-54) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
คันธรัตน์ เอี่ยมเอง
|
เหรียญเงิน |
|
สงขลา |
โกศล พูนนวล
|
เหรียญทองแดง |
|
นครศรีธรรมราช |
ภริพงศ์ ตั้งมั่น
|
|
|
|
27. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (50-54) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สงขลา |
จุฑา ไชยประภา
|
เหรียญเงิน |
|
น่าน |
พรลดา ฮิงคสวัสดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
ประวัติ แก้วโก
|
|
|
|
28. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (55-59) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ระยอง |
แจ่มใส อุทรักษ์
|
เหรียญเงิน |
|
พิษณุโลก |
สมหวัง บุญต้อง
|
เหรียญทองแดง |
|
ลำปาง |
ปัญญา โบแก้ว
|
|
|
|
29. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (55-59) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครราชสีมา |
ลาวัลย์ สุรารกษ์
|
เหรียญเงิน |
|
ลำปาง |
บุหงา วิเศษสิงห์
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
ปิยนันท์ สุทธหลวง
|
|
|
|
30. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (60-64) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุราษฎร์ธานี |
ถวิล อันเขาวงศ์
|
เหรียญเงิน |
|
พิษณุโลก |
สมเกียรติ นิลเกตุ
|
เหรียญทองแดง |
|
พิษณุโลก |
วาริน แสงสว่าง
|
|
|
|
31. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (60-64) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ลำพูน |
ประชุมพร ชัยสิทธิ์
|
เหรียญเงิน |
|
สุราษฎร์ธานี |
ดวงกมล ซังธาดา
|
เหรียญทองแดง |
|
อุตรดิตถ์ |
วนิดา ใจสัจจะ
|
|
|
|
32. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (65-69) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
น่าน |
สมาน ชายครอง
|
เหรียญเงิน |
|
นนทบุรี |
วิพากษ์ โสพานิช
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
ไพบูลย์ ประมวลสุข
|
|
|
|
33. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (65-69) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ลำปาง |
วิไลวรรณ ไชยแสงสุขกุล
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
สุมล นวลจันทร์ฉาย
|
เหรียญทองแดง |
|
นนทบุรี |
สมศรี วัฒนะนุพงษ์
|
|
|
|
34. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (70-74) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
บุรีรัมย์ |
สุนทร ศรีมา
|
เหรียญเงิน |
|
นครศรีธรรมราช |
นฤมิตร สมุห์เสนีโต
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
ชาณัฎฐ์ ขันทะสอน
|
|
|
|
35. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (70-74) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สกลนคร |
บุญล้อม สิงหกุล
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
บุษกร วงศ์เจริญลัคณา
|
|
|
|
36. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (75-79) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
แพร่ |
สนั่น เครือใจวัง
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
เสถียร เทพศรี
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
อนันท์ วิเชียร
|
|
|
|
37. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (75-79) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุรินทร์ |
กัญจนา รัฐสมุทร
|
เหรียญเงิน |
|
อุตรดิตถ์ |
สุทัน อุบลสวัสดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
เชียงใหม่ |
จันทร์ทรา สุริยะลังกา
|
|
|
|
38. กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร (80-84) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ภูเก็ต |
จำนงค์ เขมันเขตการณ์
|
เหรียญเงิน |
|
แพร่ |
ถนอม อินกัน
|
เหรียญทองแดง |
|
แพร่ |
ธงชัย ทศรัตน์
|
|
|
|
39. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร (50-54) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
อภิชาติ อิ่มทรัพย์
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
สุพจน์ ประเสริฐสังข์
|
เหรียญทองแดง |
|
สงขลา |
โกศล พูนนวล
|
|
|
|
40. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร (55-59) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุราษฎร์ธานี |
บัญญติ รุ่งเรือง
|
เหรียญเงิน |
|
ลำพูน |
วิจิตร ธาราทิพยกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
แพร่ |
หยัน สายทอง
|
|
|
|
41. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร (60-64) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
สุราษฎร์ธานี |
วีระพล คุ้มภัย
|
เหรียญเงิน |
|
นครสวรรค์ |
ประสิทธิ แก่นสนธิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
สุราษฎร์ธานี |
สุชาติ หัวยจันทร์หอม
|
|
|
|
42. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร (45-49) ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ณัฐพล นามกันหา
|
เหรียญเงิน |
|
สุราษฎร์ธานี |
จีระพันธ์ งามพริ้ว
|
เหรียญทองแดง |
|
สุราษฎร์ธานี |
ธนันดร มีแก้ว
|
|
|
|
43. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 80 เมตร (45-49) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ศรีสะเกษ |
รัศมี สุเมธีวิทย์
|
เหรียญเงิน |
|
นครศรีธรรมราช |
ณัฐิยา ศาสนาภาพ
|
|
|
|
44. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 80 เมตร (55-59) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
แพร่ |
ปราณี ใจสว่าง
|
เหรียญเงิน |
|
นนทบุรี |
เหรียญทอง สมัครพงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
บุรีรัมย์ |
พรรณเพ็ญ เนียมน่วม
|
|
|
|
45. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 80 เมตร (60-64) หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
วศินี คำนึง
|
เหรียญเงิน |
|
อุตรดิตถ์ |
จินดา กุญชวน
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
นิภา พลูศรี
|
|
|
|
46. กอล์ฟ - บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
น่าน |
จีรวัฒน์ ชินศรี
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงราย |
สมชาย ตุงคบุรี
|
เหรียญทองแดง |
|
นครสวรรค์ |
ทองเหมาะ เรือนคง
|
|
|
|
47. เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 46-50 ปี |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
น่าน |
พูนศักดิ์ เพิ่มทรัพย์ ฉัตรชัย วุฒิ อนุชิต ขจรบริรักษ์ สมพงษ์ พรมเสน ณัฐพล เลิศเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
นครราชสีมา |
สุรสิงห์ โอสถ พีรพัฒน์ ส้องสะโดม ดำรง ดาราชู ชัยรัตน์ ลองจำนงค์
|
เหรียญทองแดง |
|
สมุทรสาคร |
มานพ บุญอยู่ ประพันธ์ ทองเพิ่ม รัตน์ หน่อทับ
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
ประทีป ปัญญานะ ธีรพล สมบัติปั้น อำพน เวียงทอง อิทธิ คำบัว ร.ต. ธรรมศักดิ์ ณ น่าน
|
|
|
|
48. เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 51 ปี ขึ้นไป |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
เชียงใหม่ |
สุภดิศ ติลังการณ์ ประกิต รังสี อรรถพร หริรักษ์ กนกพล เต็มรัตน์ มงคล วัลลศิริ
|
เหรียญเงิน |
|
สุโขทัย |
เจด็จ เกตุศักดิ์ สมภพ พรหมปั้น พิษณุชัย ศรีสวัสดิ์ สามารถ ตาลปิ่น
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
วรวรรธร์ วงษารัตน์ กฤษฎา หมายเลข ไพทูรย์ จันทร์สิงห์ เอกฤทธิ์ อุ่นเรือน
|
เหรียญทองแดง |
|
น่าน |
เรืองฤทธิ์ ดวงภูเมฆ วรวรรธร์ วงษารัตน์ ฉลอง กองอยู่ อำนาจ นุยศ ศิริชาติ ไชยดิรก
|
|
|
|
49. เพาะกาย - รุ่นอายุ 40 -49 ปี ไม่จำกัดน้ำหนัก (open) |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
จันทบุรี |
ขุนตาล พวงเพชร
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
ปิยะ จิตรสง่า
|
เหรียญทองแดง |
|
พัทลุง |
พีรทัศน์ วัฒนยังชำนาญ
|
|
|
|
50. เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค รุ่นอาย35-45 ปี ความสูง-100 บวก 2 กก |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
มหาสารคาม |
สายเนตร ศรีสมพงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
น่าน |
อัจฉรา วัชระเกียรติพงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อุดรธานี |
วนิดา พงษ์นิล
|
|
|
|
51. เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิค รุ่นอายุ 40-49 ปี สูง-100 บวก 2 กก |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
พระนครศรีอยุธยา |
สมนึก มนจิตร์โท
|
เหรียญเงิน |
|
จันทบุรี |
วิเชียร แจ่มจำรัส
|
เหรียญทองแดง |
|
กาญจนบุรี |
สุดชาย พลอยประดับ
|
|
|
|
52. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร อายุ 40-44 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ธีรวัฒน์ มโนมัยวิบูลย์
|
เหรียญเงิน |
|
พิษณุโลก |
ชยาศิษย์ คำสายพรม
|
|
|
|
53. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ปทุมธานี |
ประพฤติ แซ่เจ็ง
|
|
|
|
54. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ปทุมธานี |
สมนึก สุขเกษม
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงราย |
อัมลาน บุญประเสริฐ
|
เหรียญทองแดง |
|
นครราชสีมา |
ประสงค์ จงกลณี
|
|
|
|
55. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 35-39 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
พะเยา |
วิษณุลักษณ์ เขื่อนรอบเขต
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงราย |
ณรงค์ศักดิ์ ยศแก้วอุด
|
|
|
|
56. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 40-44 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
กรุงเทพมหานคร |
ธีรวัฒน์ มโนมัยวิบูลย์
|
เหรียญเงิน |
|
พะเยา |
กิตติ์ธเนศ ธนายศอาภาพัฒน์
|
|
|
|
57. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 45-49 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
พะเยา |
กฤษชัย พูลเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงราย |
จักริน ทัศสกุล
|
เหรียญทองแดง |
|
เชียงราย |
สมบูรณ์ มาลารัตน์
|
|
|
|
58. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ปทุมธานี |
ศุกล อริยสัจสี่สกุล
|
เหรียญเงิน |
|
กรุงเทพมหานคร |
ประพาฬพงศ์ โภชนสมบูรณ์
|
เหรียญทองแดง |
|
แม่ฮ่องสอน |
สาธิต สถาปนเสรษฐ์
|
|
|
|
59. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นนทบุรี |
วิรัช รักษาสกุล
|
เหรียญเงิน |
|
ปทุมธานี |
มีเดช ภูพรวิวัฒน์
|
เหรียญทองแดง |
|
เพชรบุรี |
สุรชัย เงินกอง
|
|
|
|
60. ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 50 เมตร อายุ 70-74 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นนทบุรี |
สถิตร์ นิพิฐนรเศรษฐ
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงใหม่ |
ลิขิต เขมะปานนท์
|
เหรียญทองแดง |
|
ชลบุรี |
เกรียงไกร เล้าเจริญ
|
|
|
|
61. ว่ายน้ำ - ว่ายผลัดผสม 4x50 เมตร อายุ 160-199 ปี ทีมชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชลบุรี |
ไพฑูรย์ แสงแก้ว เกื้อกูล ลิ้มประสาท สุวิทย์ เหล่าคุ้ม เกรียงไกร เล้าเจริญ
|
เหรียญเงิน |
|
เชียงราย |
ณรงค์ศักดิ์ ยศแก้วอุด อัมลาน บุญประเสริฐ จักริน ทัศสกุล วยสกร อะทะวงษา
|
เหรียญทองแดง |
|
พะเยา |
วิษณุลักษณ์ เขื่อนรอบเขต กฤษชัย พูลเจริญ อรรณพ อุทัยกาญจน์ กิตติ์ธเนศ ธนายศอาภาพัฒน์
|
|
|
|
62. วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) - นับจำนวนการตี บุคคลชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชุมพร |
ชูศักดิ์ ทันทะอา
|
เหรียญเงิน |
|
นครสวรรค์ |
สมัคร อ่วมงาม
|
เหรียญทองแดง |
|
ภูเก็ต |
วิชัย ตรีถิ่น
|
|
|
|
63. วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) - นับจำนวนการตี บุคคลหญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
นครสวรรค์ |
จิตนา สุวรรณศรี
|
เหรียญเงิน |
|
ชุมพร |
ไมตรี เยาหลี
|
เหรียญทองแดง |
|
จันทบุรี |
จรินทร์ ธาญปราณีต
|
|
|
|
64. วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
แพร่ |
สานิต เขมวัฒนา
|
เหรียญเงิน |
|
ชลบุรี |
สุรพล คนล้ำ
|
เหรียญทองแดง |
|
แพร่ |
มนูญ วงศ์ประทานชัย
|
เหรียญทองแดง |
|
ระยอง |
ถิน สุขล้น
|
|
|
|
65. วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ชลบุรี |
บุญส่ง เหลาเฉลิม
|
เหรียญเงิน |
|
กำแพงเพชร |
เรณู จันทรปิฎก
|
เหรียญทองแดง |
|
ชลบุรี |
ชรินทร์ สมุทรคีรี
|
เหรียญทองแดง |
|
นครนายก |
นพดาพร พิกุล
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|