Home
(current)
ตารางการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
สรุปเหรียญรางวัล
ตามสังกัด
ตามชนิดกีฬา
ตามวันที่แข่งขัน
ตารางสรุปเหรียญ
ตารางสรุปเหรียญตามชนิดกีฬา
ตารางสรุปเหรียญตามภาค
รายชื่อนักกีฬา
รายการชิงเหรียญ
งาช้างดำเกมส์
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
กีฬา ฟุตบอล The Legends
สะสมคะแนน คู่ที่ 2
วันที่
22 เมษายน 2561
เวลา
16:00 น.
สนาม
สนามกีฬา อบจ.น่าน
กรุงเทพมหานคร 2
0
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
-
-
-
-
2
-
ใบเหลือง
พิลิฏฐ์ บัวแก้ว 57'
สมภพ มาลากุล ณ อยุธยา 45'
Remark :
9
บุญญฤทธิ์ ประเสริฐศักดิ์
20
พิลิฏฐ์ บัวแก้ว
29
ประสงค์ พินขาว
22
เกษม พลอยศิลา
10
ขจรศักดิ์ เอี่ยมโสภา
5
สมภพ มาลากุล ณ อยุธยา
2
ชัยพันธ์ อุนยะวงษ์
3
ปราการ ตั้งตระกูลชัย
24
ทวีผล ถืกอ่ำ
25
ฉลอง ช่วงโชติ
26
สม ฤาษีประสิทธิ์
11
ธาดา อติโรจน์
18
มนัส หนูวัฒนา
15
ศักดิ์นิรุทร สุขประเสริฐ
13
ต่อคุณ ภักดีชนก
16
ปริญญา หงสะมัต
17
ภูวดล ยศเรศ
23
ศิริพันธ์ กมลปราโมทย์
8
ดน หมัดหลี
7
คงเดช จันทร์ส่องแสง
1
ศุภชัย พิรัฐโยริน
3
พิษณุโลก
ครึ่งแรก
ครึ่งหลัง
ต่อเวลา
จุดโทษ
Fouls
2
1
-
-
-
-
ครึ่งแรก
ชำนาญ กุลยดิษย์ 35'
เฟิองศักดิ์ นิราชภัย 28'
ครึ่งหลัง
สมทรง ละอองทอง 47'
Remark :
14
สำราญ ดวงตา
20
สุรเดช สาโพธิ์
25
ราชธรรมนูญ ลักษณา
11
ประภาส ฉ่ำรัศมี
7
กิตติพงษ์ เจริญสินรุ่งเรือง
15
สมทรง ละอองทอง
18
พาส โอภากุลวงห์
23
ชลิต สิงห์จารณ์
12
ศักดิ์ เกียรติวินัยสกุล
24
กฤติ ศรีเอี่ยม
6
เมธาสิทธิ์ อิทธิพันธ์ุกุล
22
วินัย ทรงสถาน
8
สิทธิพล เอี่ยมสง่า
13
ณรงค์ ดิษดี
19
วีระยุทธ แก้วบ้านดอน
9
สมบัติ บัวสำเริง
3
ปรีชา บุญผ่อง
5
เฟิองศักดิ์ นิราชภัย
21
บูรณพงศ์ พุ่มฉัตร
17
บุญเลิศ ศรีสุวรรณ
16
อัศวิน ฉิมสวัสดิ์
2
สุรพงษ์ สบายจิตต์
10
ชำนาญ กุลยดิษย์
ผู้เล่นตัวจริง
ผู้เล่นตัวสำรอง
กัปตันทีม
Remark :
a.e.t
-
After extra time
N
-
Not eligible to play
nn
-
Time when player substituted out
PSO
-
Penalty shoot-out
I
-
Injured
nn+-
-
Time when player substituted in
GK
-
Goalkeeper
A
-
Not present
POS
-
Position
M
-
Midfielder
Min
-
Minutes played
Y
-
Cautions (Yellow Cards)
ST
-
Status
F
-
Forward
GF
-
Goals For
R
-
Expulsions (Red Cards)
X
-
Misses next match if booked
A
-
Not present
D
-
Defender
MP
-
Matches played
GA
-
Goals Against
ชนะ Bye
-
ชนะ Bye