|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
ระหว่าง |
สนาม |
กระโดดค้ำ (55-59) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดค้ำ (60-64) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (75-79) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (80-84) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (90-94) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เดิน 5,000 เมตร (55-59) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ทุ่มน้ำหนัก (55-59) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ทุ่มน้ำหนัก (60-64) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (65-69) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (70-74) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
07:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (55-59) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (60-64) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (65-69) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (70-74) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (75-79) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (80-84) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (85-89) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (90-94) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เดิน 5,000 เมตร (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เดิน 5,000 เมตร (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
08:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เขย่งก้าวกระโดด (50-54) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (65-69) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (70-74) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เดิน 5,000 เมตร (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เดิน 5,000 เมตร (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
09:30 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (55-59) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (60-64) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x100 เมตร (70-74) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (35-39) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (40-44) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (45-49) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 (50-54) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
10:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (55-59) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (60-64) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (65-69) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (70-74) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (75-79) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (55-59) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
พุ่งแหลน (60-64) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (35-39) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (40-44) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (45-49) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (50-54) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ทุ่มน้ำหนัก (55-59) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ทุ่มน้ำหนัก (60-64) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เขย่งก้าวกระโดด (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
เขย่งก้าวกระโดด (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดไกล (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดไกล (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่ง 200 เมตร (80-84) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (55-59) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (60-64) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (45-49) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
กระโดดสูง (50-54) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (45-49) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (50-54) หญิง
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
14:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
ขว้างจักร (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (75-79) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (35-39) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (40-44) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (45-49) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (50-54) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (55-59) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 (60-64) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (65-69) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
วิ่งผลัด 4x400 เมตร (70-74) ชาย
|
รอบชิงชนะเลิศ
|
15:00 |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
รวม กรีฑา 77 รายการ |