No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
06:30 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย |
วันที่ 1 |
.None |
|
|
สนามกอล์ฟรุ่งแสง |
2 |
07:30 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
3 |
07:30 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (85-89) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
4 |
07:30 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (80-84) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
5 |
07:30 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (90-94) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
6 |
07:30 |
กรีฑา - ขว้างค้อน (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
7 |
07:30 |
กรีฑา - ขว้างค้อน (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
8 |
07:30 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
9 |
07:30 |
กรีฑา - กระโดดไกล (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
10 |
07:30 |
กรีฑา - กระโดดไกล (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
11 |
07:30 |
กรีฑา - ขว้างค้อน (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
12 |
07:30 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
13 |
07:30 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
14 |
07:30 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
15 |
07:30 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
16 |
07:30 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
17 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
18 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
19 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
20 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
21 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
22 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
23 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (65-69) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
24 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
25 |
07:30 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
26 |
08:30 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (65-69) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
27 |
08:30 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
จันทบุรี
vs พระนครศรีอยุธยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
28 |
08:30 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย C |
ภูเก็ต
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
29 |
08:30 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย D |
นครราชสีมา
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
30 |
08:30 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ราชบุรี
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
31 |
08:30 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
นครสวรรค์
vs ขอนแก่น
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
32 |
08:30 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย C |
สุราษฎร์ธานี
vs อุดรธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
33 |
08:30 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย D |
นครราชสีมา
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
34 |
08:30 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ภูเก็ต
vs อุดรธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
35 |
08:30 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
สระบุรี
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
36 |
08:30 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย C |
จันทบุรี
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
37 |
08:30 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย D |
พระนครศรีอยุธยา
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
38 |
08:30 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ขอนแก่น
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
39 |
08:30 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ราชบุรี
vs น่าน 2
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
40 |
08:30 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย C |
แพร่
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
41 |
08:30 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
สาย D |
อุดรธานี
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
42 |
08:30 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 1 |
|
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
43 |
08:30 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 1 |
|
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
44 |
08:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร อายุ 60-64 ปี ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 1 |
|
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
45 |
08:30 |
ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร อายุ 55-59 ปี ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 1 |
|
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
46 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) - นับจำนวนการตี ทีมหญิง |
รอบแรก |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
47 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนการตี) - นับจำนวนการตี บุคคลหญิง |
รอบแรก |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
48 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
49 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
50 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
51 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
52 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
53 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
54 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
55 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
56 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
57 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
58 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
59 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
60 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
61 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
62 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
63 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
64 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 17 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
65 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 18 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
66 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 19 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
67 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 20 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
68 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
69 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
70 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 23 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
71 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 24 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
72 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
73 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
74 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 27 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
75 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 28 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
76 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 29 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
77 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 31 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
78 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 32 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
79 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 33 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
80 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 34 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
81 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 35 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
82 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 36 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
83 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 37 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
84 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 38 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
85 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 39 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
86 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสาม |
คู่ที่ 40 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
87 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 41 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
88 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 42 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
89 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 43 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
90 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 44 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
91 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
92 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
93 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
94 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
95 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
96 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
97 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
98 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
99 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
100 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
101 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
102 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
103 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
104 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
105 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
106 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
107 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 17 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
108 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 18 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
109 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 19 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
110 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 20 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
111 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
112 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
113 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 23 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
114 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 24 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
115 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
116 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 26 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
117 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 27 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
118 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 28 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
119 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 29 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
120 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 30 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
121 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 31 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
122 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 32 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
123 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 33 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
124 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 34 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
125 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 35 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
126 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 36 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
127 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 37 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
128 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 38 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
129 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 39 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
130 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบสาม |
คู่ที่ 40 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
131 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 41 |
สาย A |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
132 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 42 |
สาย B |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
133 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 43 |
สาย C |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
134 |
08:30 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท หญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 44 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
135 |
09:00 |
กรีฑา - กระโดดไกล (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
136 |
09:00 |
กรีฑา - กระโดดไกล (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
137 |
09:00 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
138 |
09:00 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
139 |
09:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
140 |
09:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
141 |
09:00 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (65-69) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
142 |
09:00 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
143 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
144 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
145 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
146 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
147 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
148 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
149 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
150 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
151 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
152 |
09:00 |
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
153 |
09:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 130 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
|
เชียงใหม่
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
154 |
09:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 130 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ตรัง
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
155 |
09:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 120 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
|
ขอนแก่น
vs เชียงใหม่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
156 |
09:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 120 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
|
นครราชสีมา
vs สงขลา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
157 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
|
พิษณุโลก
vs เชียงราย
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
158 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
|
เชียงราย
vs น่าน
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
159 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
|
จันทบุรี
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
160 |
09:00 |
วู้ดบอล (นับจำนวนเกท) - แบบนับจำนวนเกท ชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 30 |
สาย D |
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
161 |
09:30 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
162 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
|
เชียงราย
vs พะเยา
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
163 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สมุทรปราการ
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
164 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
|
อุดรธานี
vs ปัตตานี
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
165 |
09:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สมุทรปราการ
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
166 |
09:45 |
กรีฑา - ขว้างค้อน (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
167 |
10:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
168 |
10:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
169 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 46-50 ปี |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย A |
น่าน 2
vs ลำปาง
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
170 |
10:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 51 ปี ขึ้นไป |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
สาย A |
น่าน
vs ยโสธร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
171 |
10:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
|
ขอนแก่น
vs ชลบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
172 |
10:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
|
เชียงใหม่
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
173 |
10:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ขอนแก่น
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
174 |
10:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
|
เชียงใหม่
vs ชลบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
175 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ระยอง
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
176 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ลำพูน
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
177 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี หญิงคู่ |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
|
เชียงราย
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
178 |
10:00 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
|
น่าน
vs เพชรบูรณ์
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
179 |
10:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
RR1 |
.None |
สาย A |
ภูเก็ต
vs หนองคาย
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
180 |
10:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี คู่ผสม |
RR2 |
.None |
|
ตาก
vs สงขลา
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
181 |
10:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
RR2 |
.None |
สาย B |
จันทบุรี
vs น่าน
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
182 |
10:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
RR1 |
.None |
|
ตาก
vs จันทบุรี
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
183 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance ChaChaCha |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
184 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Single Dance ChaChaCha |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
185 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance Rumba |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
186 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Single Dance Rumba |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
187 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class E (35-44) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
188 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance Samba |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
189 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class D (45-54) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
190 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class E (55-64) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
191 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class D (35-44) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
192 |
10:00 |
ลีลาศ - LatinAmerican MasterIV Class E (65 ปีขึ้นไป) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
193 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class C (45-54) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
194 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class D (55-64) |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
195 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class B (35-44) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
196 |
10:00 |
ลีลาศ - LatinAmerican MasterIV Class D (65 ปีขึ้นไป) |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
197 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class A (45-54) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
198 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class C (55-64) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
199 |
10:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class A (35-44) |
รอบคัดเลือก |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
200 |
10:15 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
อุตรดิตถ์
vs พระนครศรีอยุธยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
201 |
10:15 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
จันทบุรี
vs อุตรดิตถ์
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
202 |
10:15 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย C |
ชัยภูมิ
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
203 |
10:15 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย C |
แพร่
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
204 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
ภูเก็ต
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
205 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
ราชบุรี
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
206 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
พะเยา
vs นครสวรรค์
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
207 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
ขอนแก่น
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
208 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย C |
แพร่
vs สุราษฎร์ธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
209 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย C |
อุดรธานี
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
210 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย D |
น่าน 2
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
211 |
10:15 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย D |
นครราชสีมา
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
212 |
10:15 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
แพร่
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
213 |
10:15 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
อุดรธานี
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
214 |
10:15 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย D |
อุตรดิตถ์
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
215 |
10:15 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย D |
พระนครศรีอยุธยา
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
216 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
นครสวรรค์
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
217 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
ขอนแก่น
vs นครสวรรค์
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
218 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
สุราษฎร์ธานี
vs ราชบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
219 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
น่าน 2
vs ราชบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
220 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย C |
น่าน
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
221 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย C |
นครราชสีมา
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
222 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
สาย D |
กรุงเทพมหานคร
vs อุดรธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
223 |
10:15 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบแรก ครั้งที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
สาย D |
พะเยา
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
224 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 11 |
|
พิษณุโลก
vs เชียงราย
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
225 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 12 |
|
นครนายก
vs ลำพูน
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
226 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 13 |
|
ขอนแก่น
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
227 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 14 |
|
ลำพูน
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
228 |
10:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
RR1 |
.None |
สาย B |
สงขลา
vs สุรินทร์
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
229 |
10:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี ชายคู่ |
RR3 |
.None |
|
จันทบุรี
vs ภูเก็ต
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
230 |
10:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี ชายคู่ |
RR3 |
.None |
|
ตาก
vs อุดรธานี
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
231 |
11.00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 18 |
|
พะเยา
vs สมุทรปราการ
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
232 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (45-49) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
233 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (45-49) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
234 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (50-54) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
235 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (50-54) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
236 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (50-54) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
237 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
238 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
239 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
240 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (65-69) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
241 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (65-69) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
242 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (65-69) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
243 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
244 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
245 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 3 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
246 |
11:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 4 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
247 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 46-50 ปี |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
สาย A |
กำแพงเพชร
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
248 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 51 ปี ขึ้นไป |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
สาย A |
สมุทรปราการ
vs เชียงใหม่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
249 |
11:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
|
สงขลา 2
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
250 |
11:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
|
สงขลา
vs ขอนแก่น
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
251 |
11:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ขอนแก่น
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
252 |
11:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
|
ชลบุรี
vs ขอนแก่น 2
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
253 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 15 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs พะเยา
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
254 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 16 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs นครนายก
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
255 |
11:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 17 |
|
กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
256 |
11:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 55-59 ปี หญิงคู่ |
RR1 |
.None |
|
อุดรธานี
vs ภูเก็ต
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
257 |
11:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 65-69 ปี ชายคู่ |
RR1 |
.None |
|
สงขลา
vs อุดรธานี
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
258 |
11:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 70 ปี ขึ้นไป ชายคู่ |
RR1 |
.None |
|
หนองคาย
vs สงขลา
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
259 |
11:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 19 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs นครนายก
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
260 |
11:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 20 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs พิษณุโลก
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
261 |
11:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 21 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs น่าน
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
262 |
11:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 22 |
|
นครนายก
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
263 |
11:30 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
|
สงขลา
vs เชียงใหม่
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
264 |
11:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี หญิงคู่ |
RR1 |
.None |
|
จันทบุรี
vs จันทบุรี 2
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
265 |
11:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
RR1 |
.None |
สาย B |
น่าน
vs น่าน 2
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
266 |
11:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
RR1 |
.None |
สาย A |
น่าน
vs น่าน 2
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
267 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 46-50 ปี |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย B |
น่าน
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
268 |
12:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 51 ปี ขึ้นไป |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
น่าน 2
vs สุโขทัย
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
269 |
12:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
ภูเก็ต
vs สงขลา
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
270 |
12:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
หนองคาย
vs อุดรธานี
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
271 |
12:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
อุดรธานี
vs น่าน
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
272 |
12:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 50-54 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
ตาก
vs อุดรธานี 2
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
273 |
12:30 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
น่าน
vs น่าน 3
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
274 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย E |
อุดรธานี
vs จันทบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
275 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย E |
ภูเก็ต
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
276 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย E |
อุดรธานี
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
277 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย E |
จันทบุรี
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
278 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย E |
อุดรธานี
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
279 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย F |
แพร่
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
280 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย F |
แพร่
vs พระนครศรีอยุธยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
281 |
12:45 |
เปตอง - ชายเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย F |
แพร่
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
282 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย E |
สุราษฎร์ธานี
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
283 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย E |
น่าน
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
284 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย E |
นครราชสีมา
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
285 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย E |
สุราษฎร์ธานี
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
286 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย E |
นครราชสีมา
vs สุราษฎร์ธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
287 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย F |
ภูเก็ต
vs นครสวรรค์
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
288 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย F |
แพร่
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
289 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย F |
ภูเก็ต
vs น่าน 2
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
290 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย F |
นครสวรรค์
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
291 |
12:45 |
เปตอง - หญิงเดี่ยว |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย F |
ภูเก็ต
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
292 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย E |
ภูเก็ต
vs สระบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
293 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย E |
จันทบุรี
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
294 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย E |
สระบุรี
vs จันทบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
295 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย E |
ภูเก็ต
vs ชัยภูมิ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
296 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย E |
สระบุรี
vs ภูเก็ต
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
297 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย F |
แพร่
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
298 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย F |
น่าน
vs อุตรดิตถ์
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
299 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย F |
อุตรดิตถ์
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
300 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย F |
น่าน
vs นครราชสีมา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
301 |
12:45 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย F |
อุตรดิตถ์
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
302 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย E |
ภูเก็ต
vs น่าน 2
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
303 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย E |
น่าน
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
304 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย E |
น่าน 2
vs น่าน
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
305 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย E |
ภูเก็ต
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
306 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย E |
น่าน
vs พะเยา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
307 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย F |
ขอนแก่น
vs สุราษฎร์ธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
308 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย F |
แพร่
vs อุดรธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
309 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 3 |
สาย F |
สุราษฎร์ธานี
vs อุดรธานี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
310 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 4 |
สาย F |
ขอนแก่น
vs แพร่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
311 |
12:45 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 5 |
สาย F |
อุดรธานี
vs ขอนแก่น
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
312 |
13.00 |
เทนนิส - คู่ผสมอายุร่วมกัน 110 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
|
กรุงเทพมหานคร 2
vs กรุงเทพมหานคร 3
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
313 |
13.00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 25 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs จันทบุรี
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
314 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 46-50 ปี |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย B |
สมุทรสาคร
vs สมุทรปราการ
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
315 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว รุ่นอายุ 51 ปี ขึ้นไป |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย B |
นครราชสีมา
vs สมุทรสาคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
316 |
13:00 |
เทนนิส - คู่ผสมอายุร่วมกัน 110 ปี |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สงขลา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
317 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 23 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs อุดรธานี
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
318 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 24 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สมุทรปราการ
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
319 |
13:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบสอง |
คู่ที่ 26 |
|
สมุทรปราการ
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
320 |
13:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 60-64 ปี คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
สุรินทร์
vs สงขลา
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
321 |
13:00 |
แบดมินตัน - รุ่นอายุ 35-39 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
.None |
|
น่าน 2
vs น่าน 4
|
สนามแบดมินตัน หมู่บ้านสันติภาพ |
322 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
|
พิษณุโลก
vs ลำพูน
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
323 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 28 |
|
ขอนแก่น
vs ลำพูน 2
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
324 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 29 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
325 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 40-49 ปี หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 30 |
|
ลำพูน
vs กรุงเทพมหานคร 3
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
326 |
13:30 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
|
ราชบุรี
vs นครสวรรค์
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
327 |
14:00 |
กรีฑา - กระโดดไกล (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
328 |
14:00 |
กรีฑา - กระโดดไกล (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
329 |
14:00 |
กรีฑา - กระโดดสูง (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
330 |
14:00 |
กรีฑา - กระโดดสูง (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
331 |
14:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
332 |
14:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
333 |
14:00 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
334 |
14:00 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
335 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
336 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
337 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
338 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (55-59) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
339 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
340 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (65-69) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
341 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
342 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (75-79) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
343 |
14:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (80-84) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
344 |
14:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สงขลา
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
345 |
14:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 80 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
|
ขอนแก่น
vs ชลบุรี
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
346 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 31 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
347 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50-59 ปี ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 32 |
|
กรุงเทพมหานคร 3
vs พะเยา
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
348 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 33 |
|
กรุงเทพมหานคร 2
vs พิษณุโลก
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
349 |
14:00 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 50 ปีขึ้นไป หญิงคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 34 |
|
น่าน
vs กรุงเทพมหานคร
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
350 |
14:00 |
ฟุตบอล - The Masters |
สะสมคะแนน |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
น่าน
vs นครนายก
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
351 |
14:00 |
ฟุตบอล - The Legends |
สะสมคะแนน |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
พิษณุโลก
vs น่าน
|
สนามวิทยาลัยเทคนิคน่าน |
352 |
14:00 |
ลีลาศ - Taloong Tempo Master IV (65 ปีขึ้นไป) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
353 |
14:00 |
ลีลาศ - Taloong Tempo Master II (45-54) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
354 |
14:00 |
ลีลาศ - Taloong Master III (55-64) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
355 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance ChaChaCha |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
356 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Single Dance ChaChaCha |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
357 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance Rumba |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
358 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Single Dance Rumba |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
359 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class E (35-44) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
360 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master IV Single Dance Samba |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
361 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class D (45-54) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
362 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class E (55-64) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
363 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class D (35-44) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
364 |
14:00 |
ลีลาศ - LatinAmerican MasterIV Class E (65 ปีขึ้นไป) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
365 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class C (45-54) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
366 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class D (55-64) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
367 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class B (35-44) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
368 |
14:00 |
ลีลาศ - LatinAmerican MasterIV Class D (65 ปีขึ้นไป) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
369 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master II Class A (45-54) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
370 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master III Class C (55-64) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
371 |
14:00 |
ลีลาศ - Latin American Master I Class A (35-44) |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุม รร.สตรีศรีน่าน |
372 |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 35 |
|
อุดรธานี
vs กรุงเทพมหานคร 3
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
373 |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส - อายุ 60 ปีขึ้นไป ชายคู่ |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 36 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2
|
รร.น่านปัญญานุกูล อ.ภูเพียง จ.น่าน |
374 |
14;00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
375 |
15:00 |
เทนนิส - ประเภทชายคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
|
ขอนแก่น
vs กรุงเทพมหานคร
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
376 |
15:00 |
เทนนิส - ประเภทหญิงคู่อายุร่วมกัน 100 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs เชียงใหม่
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
377 |
15:00 |
เทนนิส - คู่ผสมอายุร่วมกัน 110 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
378 |
15:15 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (50-54) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
379 |
15:15 |
กรีฑา - กระโดดไกล (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
380 |
15:15 |
กรีฑา - กระโดดไกล (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
381 |
15:15 |
กรีฑา - ขว้างจักร (35-39) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
382 |
15:15 |
กรีฑา - ขว้างจักร (40-44) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
383 |
15:15 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
384 |
15:15 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
385 |
15:15 |
กรีฑา - พุ่งแหลน (45-49) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
386 |
16:00 |
ฟุตบอล - The Masters |
สะสมคะแนน |
คู่ที่ 4 |
สาย A |
ภูเก็ต
vs พิษณุโลก
|
สนามกีฬา อบจ.น่าน |
387 |
16:00 |
ฟุตบอล - The Legends |
สะสมคะแนน |
คู่ที่ 4 |
สาย A |
ชลบุรี
vs ภูเก็ต
|
สนามวิทยาลัยเทคนิคน่าน |
388 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (80-84) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
389 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (85-89) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
390 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (90-94) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
391 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (95-99) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
392 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (35-39) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
393 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (40-44) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
394 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 1 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
395 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (45-49) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
Heat 2 |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
396 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (50-54) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
397 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (55-59) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
398 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (60-64) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
399 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (65-69) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
400 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (70-74) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
401 |
16:15 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร (75-79) ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา น่าน |
จำนวนรายการทั้งหมด 401 รายการ |